15 Pinakamataas na Bayad na Mga Modelong 2021

Ang pagiging isang modelo ay isang panaginip para sa maraming mga tao. Dahil ang mundo ng pagmomolde ay kilala na napaka-competitive. At kung ang isang tao ay makakaligtas sa industriya, maaari itong maging isa sa pinakadakilang mga nakamit sa kanilang buhay. At sa ibaba ay isang listahan ng ilan sa mga pinakamataas na modelo ng pagbabayad ng 2021.

1. Kendall Jenner ($40 million)

kendall jenner
Kendall Jenner (instagram.com/kendalljenner)

2. Chrissy Teigen ($39 million)

chrissy teigen
Chrissy Teigen (instagram.com/chrissyteigen)

3. Gisele Bundchen ($35 million)

gisele bundchen
Gisele Bundchen (instagram.com/gisele)

4. Rosie Huntington-Whiteley ($32 million)

rosie huntington-whiteley
Rosie Huntington-Whiteley (instagram.com/rosiehw)

5. Adriana Lima ($31 million)

adriana lima
Adriana Lima (instagram.com/adrianalima)

6. Cara Delevinge ($31 million)

cara delevingne
Cara Delevingne (instagram.com/caradelevingne)

7. Gigi Hadid ($20 million)

gigi hadid
Gigi Hadid (instagram.com/gigihadid)

8. Bella Hadid ($19 million)

bella hadid
Bella Hadid (instagram.com/bellahadid)

9. Joan Smalls ($19 million)

joan smalls
Joan Smalls (instagram.com/joansmalls)

10. Liu Wen ($18 million)

liu wen
Liu Wen (instagram.com/liuwenlw)

11. Candice Swanepoel ($18 million)

candice swanepoel
Candice Swanepoel (instagram.com/angelcandices)

12. Doutzen Kroes ($17 million)

doutzen kroes
Doutzen Kroes (instagram.com/doutzen)

13. Miranda Kerr ($17 million)

miranda kerr
Miranda Kerr (instagram.com/mirandakerr)

14. Alessandra Ambrosio ($16 million)

alessandra ambrosio
Alessandra Ambrosio (instagram.com/alessandraambrosio)

15. Karlie Kloss ($13 million)

karlie kloss
Karlie Kloss (instagram.com/karliekloss)

Mag-iwan ng Tugon

Ang iyong email address ay hindi ipa-publish. Ang mga kinakailangang mga field ay markado ng *

Lana Del Rey's New Album Blue Banisters Previous post Inilabas ni Lana Del Rey ang Bagong Album na “Blue Banisters”
Attack on Titan Brave Order gameplay pre register Next post Attack on Titan Brave Order gameplay, Pre-register ngayon!